hướng dẫn Bạn 7 mẹo và thủ thuật mới để làm cho Win 11 trở t

Информация о клане. Устав. Устав обязателен к ознакомлению и принятию всеми членами клана Амбер. Незнание устава или его неправильное истолкование от ответственности не спасает.

hướng dẫn Bạn 7 mẹo và thủ thuật mới để làm cho Win 11 trở t

Сообщение Huyanphat2022 » 24 фев 2022, 08:47

phương pháp Bạn 7 mẹo và thủ thuật mới để khiến cho Windows[size=4] ( [color=#0563c1][size=4]cài lại win gần đây Quận 4 ) [/size]11 trở thành nhanh hơn[/size][/color]

[size=4]Nếu gần đây bạn đã mua một pc hoặc macbook mới, có thể bạn đang học hướng dẫn sử dụng Windows 11. Hệ điều hành thế hệ nhất của Microsoft được tạo ra vào tháng 10 năm 2021 và bạn sẽ thấy nó được thiết đặt sẵn trên các máy mới hơn.[/size]
[size=4]Изображение[/size]

[size=4]Bạn cũng có thể đủ điều kiện để được nâng cấp miễn phí trên máy tính chạy Windows 10 ( [color=#0563c1][size=4]cài đặt win tận nơi Quận 6 ) hiện có của mình. mặc dù Microsoft khuyên bạn nên đợi cho tới khi thu được thông báo phê chuẩn Windows Update nếu và khi máy tính bàn của bạn chuẩn bị upgrade, thì vẫn có một số phím tắt. Nhấn hoặc bấm vào đây để xem chỉ dẫn .[/size][/size][/color]

[size=4]Có một số thay đổi bạn có thể muốn xem trong Windows 11. Chúng có thể giúp bạn duy trì sự tụ tập hoặc cung ứng các hướng dẫn kết thúc công việc mau lẹ hơn. Bạn thậm chí có thể thử một số thiết đặt để khiến cho Windows thế hệ giống như các bản trước đây. Chúng tôi sẽ điểm qua một số trong số chúng để giúp bạn mở màn.[/size]

[size=4]Mẹo này bởi nhà tài trợ của chúng tôi, Dell , mang đến cho bạn . Đọc đến cuối để xem hướng dẫn Dell có thể giúp bạn tìm ra sức nghệ thích hợp để dứt công tác.[/size]

[size=4]1. Tùy chỉnh thiết đặt nhanh chóng[/size]

[size=4]Trung Tâm lên tiếng trong Windows 11 chứa các cài đặt nhanh chóng, giúp bạn dễ dãi truy hỏi cập vào các cài đặt và vận dụng thường sử dụng. Bạn có thể thêm hoặc xóa các cài đặt mau lẹ theo ý thích của mình:[/size]
  • [size=4]Nhấn Win + A để mở thiết đặt nhanh chóng .
  • Chọn tượng trưng chỉnh sửa cài đặt nhanh .
  • Chọn nút Thêm để thêm cài đặt mau lẹ hoặc nhấn biểu tượng ghim trên thiết đặt nhanh chóng mà bạn muốn xóa.
  • Chọn dứt .[/size]
[size=4]Các nhà tạo ra bên thứ ba đang thêm các chức năng cho Windows 11. Chúng tôi đã tổng hợp một danh sách các ứng dụng mà người sử dụng thạo Windows thân mật[/size]
Huyanphat2022

Вернуться в Информация о клане. Устав.